ผู้เขียน หัวข้อ: เกรดออกเร็วดีครับ  (อ่าน 4674 ครั้ง)

maxnet333

• บุคคลทั่วไป
เกรดออกเร็วดีครับ
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 01:13:05 pm »
ครั้งนี้เกรดออกเร็วมากเลยครับ  ขอบคุณสำหรับการทำงานที่รวดเร็วแบบนี้นะครับ
แต่หวังอีกอย่างหนึ่งคือตารางเรียนถ้าออกได้เร็วแบบนี้น่าจะดีนะครับยังไงก็ขอบคุณไว้ก่อนนะครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D