ผู้เขียน หัวข้อ: ให้เช่าหอพักหน้ามหาลัยราชภัฎลำปางเพียงเดือนละ800บาท  (อ่าน 6183 ครั้ง)

nadhapon

• บุคคลทั่วไป
ให้เช่าหอพักหน้ามหาลัยราชภัฎลำปางเพียงเดือนละ 800 บาท ชื่อหอพักทานตะวัน ชั้น 1 อยู่ใกล้มหาลัยมากเดินข้ามถนนก็ถึงเลย
มีตู้เสื้อผ้า โต๊ะวางทีวี โต๊ะวางของ เก้าอี้ ที่นอน พัดลม อ่างล้างหน้าให้พร้อม มีที่จอดรถมอเตอร์ไซต์ที่ปลอดภัย และมีที่สำหรับจอดรถยนต์ข้างหอเลย ภายในหอมีทั้งตู้น้ำ และตู้เสื้อผ้าหยอดเหรียญสะดวกสบายสุดๆ

ความจริงแล้วเค้าคิดเทอมละ 6500 + มัดจำ 1000 บาทนะครับ แต่ผมไปเช่าแล้วไม่ได้อยู่ จึงอยากปล่อยให้คนเช่าต่อดีกว่า เพียง 800 บาทต่อเดือน ค่าน้ำฟรี คุ้มสุดๆครับ (มัดจำ 1000 บาทนะครับ)

สนใจรีบติดต่อด่วนนะครับ  (ได้คนแล้วครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 09:34:44 am โดย nadhapon »