ผู้เขียน หัวข้อ: รับน้องที่สวน 3 ส  (อ่าน 5623 ครั้ง)

maxnet333

• บุคคลทั่วไป
รับน้องที่สวน 3 ส
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 08:54:25 pm »
ผมไม่เข้าใจครับว่ารุ่นพี่เขาทำไปได้ยังงัย  เพราะว่าที่ผมรู้คือการทำกิจกรรมที่สวน 3 ส จะเป็นกิจกรรมที่  เงียบสงบเป็นส่วนใหญ่  แต่มีรุ่นพี่เอกหนึ่งพารุ่นน้องไปรับน้องบริเวณแถวนั้นเลยครับ  ซึ่งผมก็ได้พารุ่นน้องกราบไหว้สิ่งสิ่งศักดิ์สิทธิ์ของมหาวิทยาลัย  ผมเจอแล้วไม่อยากจะพารุ่นน้องเข้าไปเลย  เพราะทำกิจกรรมที่ไม่เหมาะสมเป็นอย่างมาก  ผมขอให้ผู้ที่เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้จัดการด่วนครับ  เพราะว่าถ้าไม่ทำก็จะไม่มีสถานที่ศักดิ์สิทธิ์ในสถาบันให้กราบไหว้อีกแล้วครับ  ฝากด้วยครับ   ด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน :'(

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
Re: รับน้องที่สวน 3 ส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 08:39:23 am »
ขอบคุณ มากคับที่แจ้ง จะได้แจ้งหน่วยงานที่รับผิดชอบดูแล

wtulite

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 12:42:22 pm »
ขอบคุณที่แจ้งค่ะ

taya

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 10:35:30 am »
รับทราบค่ะ