ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมในการย้ายสาขาครับ  (อ่าน 6003 ครั้ง)

Little wings

• บุคคลทั่วไป
รหัส 053
software Engineering ย้ายไป ค.บ.อังกฤษ 
พอดีผมทำเรื่องย้ายสาขาครับแต่ย้ายไม่ได้เพราะสาขาที่ผมจะย้ายเต็มครับ
ผมเลยคิดว่าผมจะไปเรียนปีหนึ่งใหม่ในสาขาที่ผมจะย้ายครับ

ผมต้องทำยังไงบ้างครับ
ผมต้องไปสอบเข้าเรียนใหม่หรือป่าวครับ

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
Re: ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมในการย้ายสาขาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 08:19:41 am »
นักศึกษาต้องไปติดต่อขอย้ายสาขาที่กองบริการการศึกษาหรือฝ่ายหลักสูตร ชั้น 1 อาคารโอฬาร

Little wings

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมในการย้ายสาขาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:20:58 pm »
แต่ผมทำเรื่องขอย้ายตั้งแต่ก่อนเปิดเทมอแล้วครับ
ไปติดต่อมาแล้วแต่เขาบอกว่าจะไม่รับเพิ่มครับ
ผมเลยต้องเรียน software ไปก่อน ปีหน้าค่อยไปเรียน ค.บ.อังกฤษ
ผมจะต้องไปสอบใหม่เลยหรือป่าวครับ
แล้วจะโอนเกรดบางวิชาใด้หรือป่าวครับ

...............ขอคำปรึกษาหน่อยครับ........................ขอบคุณครับ............................. :-\