ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลรายชื่อผู้มีสิทธิ์กู้ยืมเมื่อไหร่คะ  (อ่าน 12156 ครั้ง)

MadDemon

• บุคคลทั่วไป
เมื่อไหร่จะประกาศผลรายชื่อผู้มีสิทธิ์กู้ยืมใหม่คะตอนนี้ร้อนใจมากเลยค่ะ

ลิงค์ในหน้าเวปของมหาวิทยาลัยและหน้าเวปของกองพัฒนานักศึกษาเสียหลายที่เลย อยากให้แก้ไขด้วยค่ะ

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
Re: ประกาศผลรายชื่อผู้มีสิทธิ์กู้ยืมเมื่อไหร่คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 07:41:15 pm »
ไม่ทราบว่าในส่วนในของเว็บมหาวิทยาลัยคับ  ทางผู้ดูแลระบบจะได้ทำการแก้ไข

ขอขอบคุณมากคับ

MadDemon

Re: ประกาศผลรายชื่อผู้มีสิทธิ์กู้ยืมเมื่อไหร่คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:49:06 pm »
จากหน้าเวปมหาวิทยาลัยจะลิงค์ไปหน่วยงานต่างๆ เช่นฝ่ายทะเบียนและวัดผลไม่ได้ค่ะ คิดว่าน่าจะเสียที่เพจฝ่ายทะเบียนมากกว่า ส่วนในหน้าเวปของกองพัฒนาการศึกษาเดิมแบนเนอร์โฆษณากิจกรรมจะบังลิงค์สำหรับติดต่อธุระต่างๆสีฟ้าๆไปจนหมด เช่นผ่อนผันการเกณฑ์ทหารอะไรพวกนี้ แล้วตรงส่วนประกาศข่าวสารของกองทุนกู้ยืมก็มีเฉพาะสองข่าวบนที่ลิงค์ทำงาน ข่าวข้างล่างที่เหลือเข้าดูไม่ได้ แต่ตอนนี้เข้าหน้าเวปกองพัฒนาการศึกษาไม่ได้แล้วค่ะ

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 04:46:26 pm »
จากการที่ได้ตรวจสอบมาน่ะคับ

ทางเว็บฝ่ายทะเบียนนั้นซึ่งทางฝ่ายงานกำลังได้พัฒนเว็บไซต์ขึ้นมาใหม่อยู่ซึ่งอยุ๋ในการรับปรุงระบบ

สำหรับเว้บของกองพัฒนานักศึกษานั้น เป็นลิงค์ในส่วนของกองพัฒนาเองที่ได้กำหนดลิงค์และอยู่ในระหว่างการปรับปรุงเว็บไซต์ขึ้นมาใหม่ จึงทำให้เกิดปัญหาขึ้น

ทางผู้ดูแลระบบจะแจ้งให้หน่วยงานนั้นๆดำเนินการแก้ไข ให้เร็วที่สุด

Gclub_

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 05:09:54 pm »
thank  ;D

cocore

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 01:00:26 pm »
 ;D ;D ;D

darkmany

• lpru 02

• **

• 88
  • การ์ม่า:
    +0/-0
    • คาสิโนออนไลน์
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 04:37:37 pm »
จะได้เตรียมตัวถูกค่ะ
การเล่น คาสิโนออนไลน์ ไม่ได้ทำให้รวยยิ่งเล่นยิ่งทำให้จนจงรู้ไว้