ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้บริหารครับ ขอให้ซ่อมอุปกรณ์ออกกำลังกายให้พวกเราด้วยครับ  (อ่าน 6798 ครั้ง)

wirayuth

• บุคคลทั่วไป
 :( คือว่า อุปกรณ์ออกกำลังกายที่ห้อง Fitness ด้านหลัง ข้าง ๆ องค์การบริหารนักศึกษา ชำรุดอยู่หลายชิ้นมากครับ อยากจะแจ้งให้เจ้าหน้าที่ผู้ดูแลรับผิดชอบ ซ่อมแซมเพื่อให้นักศึกาษาและเจ้าหน้าที่ได้ใช้ออกกำลังกายตอนเย็น ๆ เป็นการบริการสวัสดิการให้แก่พวกเราด้วยครับ หากไม่มีงบประมาณสำหรับซ่อมอุปกรณ์เหล่านี้ มหาวิทยาลัยเรา ก็เปิดช่างอุตสาหกรรมหลายสาขา น่าจะมอบหมายให้นักศึกษาชั้นปีใกล้จบลงมาซ่อมหนอยดีไหมครับ อุปกรณ์มีหลายอย่าง แต่ว่าใช้ไม่เต็มศักยภาพเลย :P :-\ เข้ามาตั้งกระทุ้ เพื่อต้องการแจ้งข่าวนะครับ หากไม่มีใครแจ้ง ก็ไม่มีใครทราบว่าจุดไหนต้องปรับปรุงอะไรบ้าง ก็ถือว่าช่วย ๆกันดูแลนะครับ

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
ขอขอบคุณปัญหาที่แจ้งเข้ามาน่ะคับ

จะแจ้งหน่วยงานที่รับผิดชอบดำเนินการให้ทราบ :'( :'( :'( :'(

bluemany

เห็นด้วยเลย อยากเล่นมากๆแต่ไปที่ไร เสียบ้าง ไม่พอบ้าง ช่วยหน่อยนะ

wirayuth

ตั้งแต่ตั้งกระทู้ มา ก็ยังไม่เห็นว่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลง หรือมีการมาดูแลอุปกรณ์ใด ๆ  แต่ว่าที่ฟิตเนตกลางแจ้ง เห็นมีการมาซ่อมอุปกรณ์วิ่งสายพานที่เสียไป 1 ตัวเอง ส่วนห้องฟิตเนต ยังคงเหมือนเดิม