เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาเกี่ยวกับมหาวิทยาลัย

เกรด เทอม 1 /54 ออกเมื่อไหร่ค่ะ

(1/2) > >>

นางสาวรักดี:
เกรด เทอม 1 /54  ออกเมื่อไหร่ค่ะ    เห็นอาจารย์หลายท่านรีบส่งเกรดกัน....แต่เมื่อไหร่นักศึกษาจะรู้ค่ะ....ขอบอกเป็นวันที่เลยนะค่ะ.........อยากรู้ค่ะ

หมายเหตุ    โปรดแจ้งว่าจะออกเมื่อไหร่แบบชัดๆนะค่ะ....เนื่อกจากบ้านไกลไม่สามารถไปดูที่ตึกโอฬารได้......ขอบพระคุณค่ะ :D ;D :D ;D

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
แจ้งนักศึกษาทราบ

การแจ้งผลการเรียนนั้นจะแจ้งให้ทราบตามปฏิทินการศึกษาน่ะคับ...หากล่าช้าต้องขออภัยด้วยอยู่ในการรวบรวมข้อมูลผลการเรียน

slowmotion92:
รับทราบ

wtulite:
ขอบคุณค่ะที่แจ้งข่าวสาร

taya:
อยากรู้เหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version