เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับ แผนการเรียน

เกรดหนูยังไม่ออก ช่วยด้วยค่ะ

<< < (2/3) > >>

maliwan:
ติดต่อ อาจารย์ พชรวลี กนิษฐเสน ได้แล้ว ค่ะ
ท่านกำลังค้นหาเกรดให้

ส่วน อาจารย์ ธนกร น้อยทองเล็ก กำลังติดต่อค่ะ
ได้ความคืบหน้าอย่างไร จะแจ้งให้ทราบค่ะ

ขอบคุณมากๆสำหรับ webboard นี้ค่ะ มีประโยชน์มาก
 ;D

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
ขอบคุณทุกท่าน ****** ร่วมแก้ปัญหาต่างๆๆๆ

regis:
ตอนนี้เกรดของ อ.ธนกร ได้ตรวจสอบ และบันทึกลงในฐานข้อมูลแล้วค่ะ
คงเหลือแต่เกรดของ อ.พชรวลีนะค่ะ

งานทะเบียน

maliwan:
แต่หนูตรวจสอบล่าสุด พบว่าตอนนี้เกรดของ อ.ธนกร ก็ยังไม่เข้าระบบนะค่ะ

รบกวนช่วยตรวจสอบให้หนูอีกครั้งด้วยค่ะ

ขอบคุณ งานทะเบียน มากๆ ค่ะ  :-\

maliwan:
  เย้ๆๆ    :D   ตอนนี้เกรดของอาจารย์ธนกรออกแล้วค่ะ

คงเหลือแต่ของอาจารย์พชรวรีที่ยังไม่ออก
 เอาใจช่วยหนูด้วยนะค่ะ   :-[

ส่วนวิชาของอาจารย์พชรวรี หนูจะพยามติดต่ออาจารย์
และฝากฝ่ายทะเบียนติดต่อให้อีกทางนึงด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆน่ะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version