เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

ขอคำแนะนำด้วยครับ เรื่องติดต่อขอดูคะแนนเก็บและคะแนนสอบ

(1/2) > >>

kra7:
ขอคำแนะนำด้วยครับ

ติดต่อขอดูคะแนนเก็บและคะแนนสอบที่อาจารย์แล้ว บอกว่าขอตรวจสอบก่อน 1วันคือวันจันทร์ ครบกำหนดผ่านมาแล้ว3วัน แต่อาจารย์ ไม่ยอมติดต่อกลับ โทรเข้ามือถือไปก็ไม่ยอมรับโทรศัพท์  แถมยังปิดเครื่องไม่ยอมรับ
โทรไปที่ห้องภาค ฝากพนักงานบอกอาจารย์ ให้โทรกลับก็ไม่ยอมโทร....

ผมควรติดต่อที่ไหนครับ จึงจะสามารถ ได้ดูคะแนนอย่างที่ตั้งใจไว้ เพราะคิดว่าคะแนนที่ได้น่าสูงกว่า ไม่ตรงกับเกรดที่ออกครับ

ศิษย์Lpru.ac.th

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
นักศึกษาติดต่อประสานงานได้ที่กองบริการการศึกษาได้เลยคับ

creek:
ขอบคุณคับ

Gclub____:
รับทราบค่ะ  ;D

Gclub_II:
ขอบคุณค่ะ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version