เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

เรื่อง E-mail เดิมของนักศึกษาเก่า

(1/1)

kn_ning:
อยากทราบว่าเราต้องการได่ password ของ e-mail เดิม...พอดีเมล์ที่ hotmail โดนบล็อคแล้วตั้ง อีเมล์เป็นของมหาวิทยาลัย ไม่ทราบว่าพอจะแก้ได้ไหมค่ะ..45121020115@student.rilp.ac.th

NocLpru:
เรียนนักศึกษาครับ ปกติ หากนักศึกษา ได้จบการศึกษาไปแล้ว  ทางศูนย์จะได้ทำการยกเลิก Account ต่างๆ ภัยในระยะเวลาไม่เกิน 1 ปี โดยประมาณ  รหัสนักศึกษา เป็นปี 45 จึงคาดว่า จะได้ทำการยกเลิก Account ไปแล้ว อนึ่ง Account ใด ที่ไม่ได้มีการ เข้ามาใช้งานเลยเป็น เวลานาน อาจจะมีการยกเลิกออกจากระบบไปแล้วครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

Gclub____:
รับทราบค่ะ  ;D

Gclub_II:
ขอบคุณค่ะ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version