ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้ที่จบการศึกษาจะมีรอบ2มั้ยค่ะ  (อ่าน 7060 ครั้ง)

Nuam

• บุคคลทั่วไป
คือเรียนหลักสูตร3ปีครึ่ง แล้วเทอมสุดท้ายฝึกงานได้จ่ายค่าเทอมช้าแต่จ่ายแล้วในต้นเดือนพ.ยคือได้ตรวจว่าลงทะเบียนแล้วในเทอมนี้ แต่เกรดยังไม่ออก อยากทราบว่าเราต้องตามเกรดที่อาจารย์ก่อนหรือค่ะ แล้วหนูจะมีสิทธิ์ที่จะจบพร้อมกับปี54หรือเปล่า หรือว่ายังจะมีรายชื่อผู้ตกค้างที่จะประกาศอีกรอบหรือเปล่า  ช่วยตอบด้วยนะค่ะ อยากจะทราบจริงๆค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
Re: ประกาศรายชื่อผู้ที่จบการศึกษาจะมีรอบ2มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 09:02:18 am »
1.นักศึกษาติดต่ออาจารย์ที่ปรึกษา
2.ติดต่อกองบริการการศึกษาเพื่หาแนวทางแก้ไข

katy12

Re: ประกาศรายชื่อผู้ที่จบการศึกษาจะมีรอบ2มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 05:07:25 pm »
ขอบคุณมาก มีเราด้วย อิอิ  8)

rambooby

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 06:34:41 pm »
ขอบคุณนะ