เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาเกี่ยวกับมหาวิทยาลัย

สอบถามการเบิกค่าเทอมสำหรันศ.ที่เรียนได้เกรด ๓.๕๐ขึ้นไป

(1/1)

APY:
คือว่าตอนต้นเทอมได้ยื่นเอกสารคำร้องเบิกค่าเทอมสำหรันศ.ที่เรียนได้เกรด ๓.๕๐ขึ้นไปค่ะ ทางอาจารย์บอกว่าทางมหาวิทยาลัยจะโอนเงินเข้าบัญชี แต่ยื่นเรื่องไปตั้งหนึ่งเทอมแล้ว กลับไม่เห็นได้เงินเลยค่ะ หรือทางมหาวิทยาลัยจะหักเป็นค่าเทอมของเทอมหน้าคะ หรือว่าจะไม่ให้แล้วคะ  รบกวนสอบถามด้วยนะคะ คืออยากรู้น่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
ติดต่อหน่วยงานได้ที่ กองพัฒนานักศึกษาน่ะคับน้องๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version