เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมในการย้ายสาขาครับ

(1/1)

Little wings:
รหัส 053
software Engineering ย้ายไป ค.บ.อังกฤษ 
พอดีผมทำเรื่องย้ายสาขาครับแต่ย้ายไม่ได้เพราะสาขาที่ผมจะย้ายเต็มครับ
ผมเลยคิดว่าผมจะไปเรียนปีหนึ่งใหม่ในสาขาที่ผมจะย้ายครับ

ผมต้องทำยังไงบ้างครับ
ผมต้องไปสอบเข้าเรียนใหม่หรือป่าวครับ

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
นักศึกษาต้องไปติดต่อขอย้ายสาขาที่กองบริการการศึกษาหรือฝ่ายหลักสูตร ชั้น 1 อาคารโอฬาร

Little wings:
แต่ผมทำเรื่องขอย้ายตั้งแต่ก่อนเปิดเทมอแล้วครับ
ไปติดต่อมาแล้วแต่เขาบอกว่าจะไม่รับเพิ่มครับ
ผมเลยต้องเรียน software ไปก่อน ปีหน้าค่อยไปเรียน ค.บ.อังกฤษ
ผมจะต้องไปสอบใหม่เลยหรือป่าวครับ
แล้วจะโอนเกรดบางวิชาใด้หรือป่าวครับ

...............ขอคำปรึกษาหน่อยครับ........................ขอบคุณครับ............................. :-\

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version