เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

จะเปิดเทอมแล้ววว...เกรดยังออกไม่ครบเลยคร้า

(1/1)

finly:
 :( เหลืออีกวิชาเดียวเองยังไม่ยอมออกเกรดให้เลยค่ะ
ตอนนี้ได้เกรด 3.8 เหลืออีกตัวนึงไม่ยอมออกสักที
ถ้าเกรดเกิน 3.75 จะได้เรียนฟรีไหมค่ะ

maxnet333:
555+ :P

maxnet333:
นักศึกษาต้องใจเย็นๆนะครับ
เป็นคำพูดที่น่ารักมากกกกกกกกกกกก

regis:
เกรดที่เข้ามาในงานทะเบียนได้บันทึกไปหมดแล้วค่ะ
กรณีที่เกรดไม่ออก หรือออกไม่ครบให้นักศึกษาไปติดต่อ - สอบถามที่อาจารย์ผู้สอนได้เลยค่ะ

maxnet333:
ถ้างันไม่ต้องมีฝ่ายทะเบียนก็ได้นะครับ
ให้นักศึกษาไปติดต่อที่อาจารย์ดูเกรดเองเลยครับ
พูดแบบปัดความรับผิดชอบมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version