เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

เปลี่ยน webbord ข้อมูลใน database หายหมดเลยหรอครับ

(1/2) > >>

kitzsofteng:
ผมเลยมาสมัครใหม่ โดยใช้ข้อมูลเดิมๆทุกอย่าง ;D ขาประจำ เว็บบอร์ดมหาลัย

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
ข้อมูลไม่ได้หายหรอกคับ  backup ข้อมูลได้แล้ว แต่ตอนเวลาสร้างบอร์ดมันมีปัญหากับตารางนิดหน่อย

กำลังแก้ไขข้อมูล

OKBEAU1234:
 :) :) :)

Mr.Stanger:
หายบ่อยมากครับ ถ้าผมจำไม่ผิดบอร์ดเดิมใช้ได้ไม่ถึง 2 ปีเลยครับ เสียอีกแล้ว

piya:
ข้อมูลส่วนตัวของผมก็หายหมดเลย เสียดายมาก ๆ สมาชิกยังต้องสมัครใหม่เลย ผมมีข้อมูลมากมายตั้งเเต่ตอนเรียน ผมเก็บมาตั้งเเต่ปี 45 โน้นเสียดายจังครับ  รู้งี้เก็บใว้ที่อื่น ก็ดีเนาะ 
                          -ปิยะ-

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version