เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

เรื่องเพิ่มถอนวิชา

(1/2) > >>

รุ่งทิวา:
ขอถามว่าเรื่องลงทะเบียบเรียนน่ะค่ะ...ถ้าเราเพิ่มเรียนกะถอนช้าเราจะต้องขอให้ไปขออนุญาติอธิการบดีหรือรองอธิการบดีก่อนใช่ไหมค่ะถึงจะลงได้...เพราะขอนู๋เทอมนี้เพิ่มช้า..คืองี่ค่ะ..อาจารประจำวิชาบอกว่าให้เรียนไปก่อนถ้าไหวค่อยไปเพิ่มถ้าเพิ่มก่อนเวลาเรียนไม่ได้มันจะเสียเวลาไปถอนวิชานั้นๆอ่าค่ะ...อีกอย่างหนึ่งคือนู๋จะได้ไปจ่ายค่าเทอมด้วยอ่าค่ะ...พอนู๋เพิ่มกะถอนเสร็จอ่ะค่ะ

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
เรียนนักศึกษา

ถ้านักศึกษาต้องการคำตอบ สามารถติดต่อกองบริการการศึกษาได้เลยคับ...

cocore:
 ;D ;D

Gclub_II:
ขอบคุณค่ะ  ;D

Gclub_IV:
thank ค่ะ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version