เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับ แผนการเรียน

สอบถามเรื่องเรียนภาคเสา-อาทิตย์

(1/1)

NuFong:
อยากทราบว่ามีเปิดคณะไหน สาขาไหนบ้าง ค่าเทอมเท่าไร แล้วเริ่มรัยสมัครตอนไหนค่ะ ??

NuFong:
ขอแก้นิดหนึ่งค่ะ เริ่มรับสมัครตอนไหน

และขอถามอีกอย่างหนึ่งค่ะ

ภาคเสา-อาทิตย์ ทำเรื่องกูยืมได้หรือไม่

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
รายละเอียดการรับสมัครยังไม่ชัดเจนน่ะคับ

ต้องติดตามข่าวสารผ่านเว็บไซต์มหาวิทยาลัยและ facebook

ในส่วนของกู้ยืมเงินนั้นสามารถกู้ได้ โดยต้องศึกษารายละเอียดที่กองพัฒนานนักศึกษา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version