ผู้เขียน หัวข้อ: เกรดตัวสุดท้าย  (อ่าน 6602 ครั้ง)

nung2000

• บุคคลทั่วไป
เกรดตัวสุดท้าย
« เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 04:01:09 pm »
ไม่ทราบว่าเกรดตัวสุดท้ายอาจารย์เขายังไม่ส่งหรือว่ายังงัยค่ะ    รอมานานแล้วค่ะ    ถ้าอาจารย์เอายังไม่ส่งช่วยบอกหน่อยนะค่ะจะไปโทรไปหาอาจารย์เอง  แต่ถ้าอาจารย์ส่งไปแล้วก็น่าจะออกได้แล้วนะค่ะ  เพราะว่าเพื่อนคณะอื่นเอกอื่นๆรู้สึกว่าออกครบกันหมดแล้วค่ะ  เร็วหน่อยนะค่ะใจร้อนรอมานานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้วค่ะแค่ตัวสุดท้ายตัวเดียวเท่านั้นเอง

ผู้ดูแลระบบ-webboard

• Administrator
  • lpru 05

• 849
  • การ์ม่า:
    +1/-3
  • ข้อความส่วนบุคคล
    webmaster-lpru
    • http://netra.lpru.ac.th/~phsakong/
Re: เกรดตัวสุดท้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 09:46:35 am »
แจ้งนักศึกษา+++

ให้นักศึกษาโทรติดต่ออาจารย์ผู้สอนโดยตรงน่ะครับ หรือติดต่อฝ่ายงานกิงบริการการศึกษา หรืองานทะเบียนและประมวลผล ชั้น 1 อาคารโอฬาร

gettolp

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 09:29:31 pm »
ใช่คะพวกหนูไปติดต่ออาจารย์มาแล้ว เพราะพวกหนูปีสุดท้ายแล้วคะ  ช่วยหน่อยนะคะ   จะเอาใชรัรองด่วนคะ

prasong_cb

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 01:07:23 pm »
โอ้วพระเจ้า อันนี้ตามข้ามปีเลยนะครับ แนะนำครับ ไปหาอาจารย์ที่ปรึกษา เล่าให้อาจารย์ฟัง บางครั้งถ้าอาจารย์ช่วยตามเรื่องให้จะได้ผลรวดเร็วกว่า

นายอดทน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:00:08 pm »
เท่าที่ทราบ ตอนนี้เค้าให้อาจารย์ส่งเกรดทางระบบออนไลน์ไม่ใช่รึครับ และมีกำหนดการส่งเกรดตามปฏิทินการศึกษาด้วยนะครับ ทำไมยังช้าอยู่เลยครับ

acha

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 10:25:04 am »
 :-[

hello_Gclub

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 03:13:27 pm »
รับทราบค่ะ