Computer Center Board > สายตรง-ศูนย์คอมพิวเตอร์

ขอเชิญร่วมโหวตผลงานสิ่งประดิษฐ์จากเศษวัสดุ โครงการไอทีรักษ์โลก 3

<< < (3/3)

s_phiphop:
ผมทราบมาว่าทางคณะกรรมการตอบคำถามถึงผลงานนำมาแสดงช้าที่สุดและเลยเวลาวว่า สามารถส่งแบบร่างของผลงานมาให้ก่อนแล้วจึงส่งตัวงานมาให้ก้ได้หรือครับ(ส่งมาจนว้นสุดท้าย)
ไม่สนใจกับกติกาที่แจ้งให้บุคคลอื่นทราบแต่มีนอกมีในด้วยหรือครับ
ข้อสงสัยทั้งหมดของผมถ้าไม่มีคำตอบ ผมขออนุญาติส่งเรื่องนี้ให้ผู้ใหญ่ในมหาวิทยาลัยเข้าไปตรวจสอบความถูกต้องของโครงการนะครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version