เกี่ยวกับมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง > สอบถามปัญหาต่างๆ

เรื่องลงทะเบียนวิชาเรียน

(1/2) > >>

_โอ_:
คือว่าผมยังไม่ได้บัตรนักศึกษาอยากทราบว่าต้องไปติดต่อที่ไหนคับ เพราะต้องใช้เลขประจำตัวนักศึกษาในการเข้าระบบลงทะเบียนอ่ะคับ หรือถ้ายังไม่ได้เเจก เเจกวันไหนคับ เนื้องจากผมอยู่ปี 1 ยังไม่เข้าใจระบบการลงทะเบียนคับ ถ้าจะดีช่วยบอกขั้นตอนการลงทะเบียนวิชาด้วยนะครับ:)

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
ให้นักศึกษาติดต่อฝ่ายงานหลักสูตร หรือกองบริการการศึกษา ตึกโอฬาร โรจน์หิรัญ  ชั้น 1 ด้านซ้ายมือ

anucha:
ผมยังไม่ได้ลงทะเบียนเรียนเทอม1ปี2552 แล้วจะเอาไปจ่ายย้อนหลังได้มั้ยครับ

คือผมเข้ามาตอนรหัส49 ตอนนี้จบแล้วแต่ยังไม่ได้ลงทะเบียนเทอมสุดท้าย

จ่ายเดือนหน้าได้ไหมครับ

ช่วยตอบกลับที

ขอบคุณครับ

ผู้ดูแลระบบ-webboard:
นักศึกษาต้องติดต่อฝ่ายงานที่เกี่ยวข้องคับ

กองบริการศึกษา งานทะเบียนและประมวลผลและฝ่ายการเงิน

anucha:
คือว่า ถ้าผมเอาค่าเทอมไปจ่ายผมจะได้ใบรับรองเลยมั้ยครับ

แล้วจะมีผลกระทบอะไรบ้างเกี่ยวกับการรับปริญญาบ้างครับ

เพราะต้องรับปีหน้าอ่ะครับ

ตอนนี้เหลือเกรดโปรเจ็กแค่ตัวเดียวเองอ่ะครับ

- รบกวนตอบทีนะครับ -

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version